Difference between revisions of "తెలుగు"
Jump to navigation
Jump to search
Ma.mythreyi (talk | contribs) |
|||
| Line 1: | Line 1: | ||
{| class="wikitable sortable" | {| class="wikitable sortable" | ||
| − | |+నిత్యానంద గురించి | + | |+భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గురించి |
|- | |- | ||
!శీర్షిక!!వర్గం | !శీర్షిక!!వర్గం | ||
|- | |- | ||
| − | |[[కైలాస]]||కైలాస | + | |[[కైలాస గురించి]]||కైలాస |
| + | |- | ||
| + | |[[భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గురించి]]||భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం | ||
|- | |- | ||
|[[:Category:Telugu_Books|పుస్తకాలు]]||పుస్తకాలు | |[[:Category:Telugu_Books|పుస్తకాలు]]||పుస్తకాలు | ||
|- | |- | ||
[[Category:తెలుగు]][[Category:Telugu]] | [[Category:తెలుగు]][[Category:Telugu]] | ||
Revision as of 22:41, 30 October 2020
| శీర్షిక | వర్గం |
|---|---|
| కైలాస గురించి | కైలాస |
| భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గురించి | భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం |
| పుస్తకాలు | పుస్తకాలు |