Difference between revisions of "తెలుగు"
Jump to navigation
Jump to search
Ma.mythreyi (talk | contribs) |
|||
| (17 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 1: | Line 1: | ||
{| class="wikitable sortable" | {| class="wikitable sortable" | ||
| − | |+నిత్యానంద గురించి | + | |+భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గురించి |
|- | |- | ||
!శీర్షిక!!వర్గం | !శీర్షిక!!వర్గం | ||
|- | |- | ||
| − | |[[కైలాస]]||కైలాస | + | |[[కైలాస]]||కైలాస దేశం గురించి |
|- | |- | ||
| − | |[[ | + | |[[భగవాన్_శ్రీ_నిత్యానంద_పరమశివం_గురించి|భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం]]||భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గారి గురించి |
|- | |- | ||
| + | |[[:Category:Telugu_Books|పుస్తకాలు]]||భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గారిచే రచించబడి అనువదింపబడిన పుస్తకాలు | ||
| + | |- | ||
| + | |[[:Category:సత్సంగములు|సత్సంగములు/కార్యకలాపాలు]]||భగవాన్ శ్రీ నిత్యానందపరమశివం గారి ప్రవచనాల తెలుగు అనువాదములు | ||
| + | |- | ||
| + | |[[కీర్తనలు]]||భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గారి పై రచించబడిన కీర్తనలు | ||
| + | |- | ||
| + | |[[:Category:కరపత్రములు|కరపత్రములు]]||కరపత్రములు | ||
[[Category:తెలుగు]][[Category:Telugu]] | [[Category:తెలుగు]][[Category:Telugu]] | ||
Latest revision as of 15:30, 28 January 2021
| శీర్షిక | వర్గం |
|---|---|
| కైలాస | కైలాస దేశం గురించి |
| భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం | భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గారి గురించి |
| పుస్తకాలు | భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గారిచే రచించబడి అనువదింపబడిన పుస్తకాలు |
| సత్సంగములు/కార్యకలాపాలు | భగవాన్ శ్రీ నిత్యానందపరమశివం గారి ప్రవచనాల తెలుగు అనువాదములు |
| కీర్తనలు | భగవాన్ శ్రీ నిత్యానంద పరమశివం గారి పై రచించబడిన కీర్తనలు |
| కరపత్రములు | కరపత్రములు |